Ruka hadi maudhui
TempleKit

Matokeo halisi

Kasi ya kazi ya hekaluni

Kazi ya hekaluni ya familia hizi inavyoendelea kwa kasi gani, wiki baada ya wiki. Hesabu halisi kutoka kwenye rekodi za FamilySearch zenyewe: bila majina ya mababu, na bila malengo.

Blake Lundquist

Imehesabiwa hadi 28 Oktoba 2026
309
ibada zilizofanywa na familia
19
zilizofanywa na hekalu au wengine
180
watu waliofanyiwa ibada
5,013
majina yaliyo tayari sasa

Majina yaliyohifadhiwa au kushirikiwa na hekalu: 0 yaliyohifadhiwa, 27 yaliyochapishwa, 0 yaliyoshirikiwa na hekalu, 180 yaliyokamilika.

Ibada zilizofanywa kila wiki
Wiki yaNa familiaNa hekalu au wengineWatuIbada hadi sasaWatu hadi sasa
26 Oktoba 20262000100328180
19 Oktoba 20265203212880
12 Oktoba 2026570377648
23 Februari 20260111911
1 Desemba 20250221810
22 Septemba 20250168168

Ni wiki zenye ibada zilizofanywa tu ndizo zinazoorodheshwa; wiki huanza Jumatatu hadi Jumapili. “Na familia” ni siku za hekaluni za familia yenyewe. “Na hekalu au wengine” ni ibada nyingine zilizofanywa kutokana na majina ambayo familia ilihifadhi: zilizoshirikiwa na hekalu, au zilizofanywa na mtu mwingine, kwa sababu FamilySearch hurekodi tarehe na hekalu lakini si nani alizifanya. Kuunganishwa kwa wanandoa kunahesabiwa mara moja.

Makadirio

Kwa kasi ya wiki 4 zilizopita, majina 5,013 yaliyo tayari sasa yangechukua takriban wiki 119.

majina 5,013 ÷ (watu 169 katika wiki 4 kuanzia 5 Oktoba 2026 hadi 1 Novemba 2026 ÷ 4 = 42.25 kwa wiki) ≈ wiki 119

Si lengo wala ahadi: hubadilika kasi inavyobadilika. Huonekana tu pale kuna data ya angalau wiki 2.

Tazama matokeo ya Blake Lundquist