Pitani ku zomwe zili patsamba
TempleKit

Zotsatira zenizeni

Liwiro la ntchito ya kukachisi

Mmene ntchito ya kukachisi ya mabanja awa ikuchitikira, sabata ndi sabata. Ziwerengero zenizeni zochokera m’zolemba za FamilySearch zomwe: palibe maina a makolo akale, ndipo palibe zolinga.

Blake Lundquist

Zawerengedwa mpaka 28 Okutobala 2026
309
miyambo yochitidwa ndi banja
19
yochitidwa ndi kachisi kapena ena
180
anthu amene miyambo yawo yachitika
5,013
maina okonzeka tsopano

Maina osungitsidwa kapena ogawidwa ndi kachisi: 0 osungitsidwa, 27 osindikizidwa, 0 ogawidwa ndi kachisi, 180 omalizidwa.

Miyambo yochitika sabata iliyonse
Sabata laNdi banjaNdi kachisi kapena enaAnthuMiyambo mpaka panoAnthu mpaka pano
26 Okutobala 20262000100328180
19 Okutobala 20265203212880
12 Okutobala 2026570377648
23 Febuluwale 20260111911
1 Disembala 20250221810
22 Seputembala 20250168168

Masabata okhawo amene miyambo inachitika ndi amene alembedwa; sabata imayambira Lolemba mpaka Lamlungu. “Ndi banja” ndi masiku a banja lomwe kukachisi. “Ndi kachisi kapena ena” ndi miyambo ina yochitika kuchokera ku maina osungitsidwa a banja: yogawidwa ndi kachisi, kapena yochitidwa ndi munthu wina, chifukwa FamilySearch imalemba tsiku ndi kachisi koma osati amene anachita. Kutsindikizidwa kwa okwatirana kumawerengedwa kamodzi.

Kuyerekeza

Pa liwiro la masabata 4 apitawa, maina 5,013 amene ali okonzeka tsopano angatenge pafupifupi masabata 119.

5,013 maina ÷ (169 anthu m’masabata 4 kuyambira 5 Okutobala 2026 mpaka 1 Novembala 2026 ÷ 4 = 42.25 pa sabata) ≈ 119 masabata

Si cholinga kapena lonjezo: chimasintha liwiro likasintha. Chimaoneka pokhapokha pakakhala deta ya masabata osachepera 2.

Onani zotsatira za Blake Lundquist