Buuka odde ku biri mu lupapula
TempleKit

Ebivuddemu ebituufu

Embiro y’omulimu gwa yeekaalu

Omulimu gwa yeekaalu ogw’amaka gano gukolebwa gutya mangu, wiiki ku wiiki. Ennamba ez’amazima ezivudde mu biwandiiko bya FamilySearch gennyini: tewali mannya ga bajjajja, era tewali bigendererwa.

Blake Lundquist

Kibaliddwa okutuuka ku 28 Okitobba 2026
309
emikolo egikoleddwa amaka
19
egikoleddwa yeekaalu oba abalala
180
abantu emikolo gyabwe egikoleddwa
5,013
amannya agetegefu kati

Amannya agaterekeddwa oba agagabanyiddwa ne yeekaalu: 0 agaterekeddwa, 27 agaprintiddwa, 0 agagabanyiddwa ne yeekaalu, 180 agakoleddwa.

Emikolo egikoleddwa buli wiiki
Wiiki eyaAmaka gennyiniYeekaalu oba abalalaAbantuEmikolo okutuusa katiAbantu okutuusa kati
26 Okitobba 20262000100328180
19 Okitobba 20265203212880
12 Okitobba 2026570377648
23 Febwaliyo 20260111911
1 Desemba 20250221810
22 Sebuttemba 20250168168

Wiiki zokka ezaakolebwamu emikolo ze zirambikiddwa; wiiki ziva ku Bbalaza okutuuka ku Ssande. “Amaka gennyini” ze nnaku z’amaka ezaabwe ez’oku yeekaalu. “Yeekaalu oba abalala” y’emikolo emirala egyakolebwa okuva ku mannya amaka ge gaterekawo: agagabanyiddwa ne yeekaalu, oba agakoleddwa omuntu omulala, kubanga FamilySearch etereka olunaku ne yeekaalu naye si oyo eyagikola. Okugattibwa kw’abafumbo kubalibwa omulundi gumu.

Okuteebereza

Ku embiro ya wiiki 4 ezisembyeyo, amannya 5,013 agetegefu kati gandimala nga wiiki 119.

5,013 amannya ÷ (169 abantu mu wiiki 4 okuva ku 5 Okitobba 2026 okutuuka ku 1 Novemba 2026 ÷ 4 = 42.25 buli wiiki) ≈ 119 wiiki

Si kigendererwa wadde ekisuubizo: kikyuka embiro bwe zikyuka. Kirabika kyokka bwe waba nga waliwo data ya wiiki 2 oba okusingawo.

Laba ebivuddemu bya Blake Lundquist