Neidio i’r cynnwys
TempleKit

Canlyniadau go iawn

Cyflymder y deml

Pa mor gyflym mae’r gwaith teml i’r teuluoedd hyn yn cael ei wneud, wythnos wrth wythnos. Cyfrifon go iawn o gofnodion FamilySearch ei hun: dim enwau hynafiaid, a dim targedau.

Blake Lundquist

Cyfrif hyd at 28 Hydref 2026
309
ordinhadau a wnaed gan y teulu
19
wedi’u gwneud gan y deml neu eraill
180
pobl y gwnaed eu hordinhadau
5,013
enwau’n barod nawr

Enwau wedi’u neilltuo neu eu rhannu â’r deml: 0 wedi’u neilltuo, 27 wedi’u hargraffu, 0 wedi’u rhannu â’r deml, 180 wedi’u gwneud.

Ordinhadau a wnaed bob wythnos
Wythnos yn dechrauGan y teuluGan y deml neu eraillPoblOrdinhadau hyd ymaPobl hyd yma
26 Hydref 20262000100328180
19 Hydref 20265203212880
12 Hydref 2026570377648
23 Chwefror 20260111911
1 Rhagfyr 20250221810
22 Medi 20250168168

Dim ond wythnosau lle gwnaed ordinhadau sy’n cael eu rhestru; mae’r wythnosau’n rhedeg o ddydd Llun i ddydd Sul. Mae “Gan y teulu” yn ddyddiau teml y teulu ei hun. Mae “Gan y deml neu eraill” yn ordinhadau eraill a wnaed o neilltuadau’r teulu: wedi’u rhannu â’r deml, neu wedi’u gwneud gan rywun arall, oherwydd bod FamilySearch yn cofnodi’r dyddiad a’r deml ond nid pwy a’i gwnaeth. Mae selio cwpl yn cyfrif unwaith.

Amcangyfrif

Ar gyflymder y 4 wythnos diwethaf, byddai’r 5,013 o enwau sy’n barod nawr yn cymryd tua 119 wythnos.

5,013 o enwau ÷ (169 o bobl yn y 4 wythnos o 5 Hydref 2026 i 1 Tachwedd 2026 ÷ 4 = 42.25 yr wythnos) ≈ 119 wythnos

Nid targed nac addewid: mae’n newid wrth i’r cyflymder newid. Mae’n ymddangos dim ond pan fydd o leiaf 2 wythnos o ddata.

Gweld canlyniadau Blake Lundquist